glade3.HEAD.te - en to te translation catalogue (1076 entries)

en: %s
    Run '%s --help' to see a full list of available command lineoptions.
te: %s
    అందుబాతులో ఉన్న ఆజ్ఞావాక్యఐచ్ఛికాలన్నిటిని చూడడానికి '%s --help'ని నడిపించండి.

en: %s - %s Properties
te: %s - %s ప్రాపర్టీస్

en: %s Properties - %s [%s]
te: %s ప్రాపర్టీస్ - %s [%s]

en: %s already has a menu.
te: %s కు ఇప్పటికే మెను ఉంది.

en: %s document properties
te: %s పత్ర లక్షణాలు

en: %s does not support adding any children.
te: వారసులను కలుపుటకు %s సహకరించదు

en: %s is locked by %s, edit %s first.
te: %s %sచే బంధించబడినది, ముందు %s ను సరిచేయి.

en: %s is set to load %s from the model
te: నమూనా నుండి %sను నింపుటకు %s అమర్చబడినది

en: %s is set to manipulate %s directly
te: %sను సరాసరి మార్చడానికి %s అమర్చబడినది

en: %s item already has a submenu.
te: %s అంశానికి ఇప్పటికే ఒక ఉపమెను ఉంది.

en: (%s child)
te: (%s శిశు)

en: (%s of %s)
te: (%s యొక్క %s)

en: (default)
te: (అప్రమేయం)

en: (internal %s)
te: (అంతర్గత %s)

en: - previews a glade UI definition
te: - ఓ గ్లేడ్ UI నిర్వచనాన్ని ప్రాక్దర్శనం చేస్తుంది

en: --listen and --filename must not be simultaneously specified.
te: --listen మరియు.--filename రెండూ ఒకేసారి తెలుపరాదు.

en: < define a new column >
te: < కొత్త నిలువుపట్టిని నిర్వచించు >

en: < search widgets >
te: విడ్జెట్ట్సును వెదకు

en: <Enter Value>
te: <విలువను ఇవ్వు>

en: <Type Here>
te: <ఇక్కడ అచ్చువేయి>

en: <big><b>Tips:</b></big>
      * Right-click over the treeview to add items.
      * Press Delete to remove the selected item.
      * Drag &amp; Drop to reorder.
      * Type column is editable.
te: <big><b>చిట్కాలు:</b></big>
      * కొత్త అంశాలను కలుపుటకు వృక్షదర్శనిపై కుడివైపు వత్తు.
      * ఎన్నుకొన్న అంశాన్ని తీసివేయడానికి తొలగించు నొక్కు.
      * ఈడ్చు &amp; మరలా క్రమబద్దీకరించుటకు వదిలేయు.
      * రకం నిలువుపట్టీని సరిచేయగలము.

en: <choose a key>
te: <మీటను ఎంచుకొను>

en: <custom>
te: <సాంప్రదాయం>

en: <separator>
te: <విడదీయునది>

en: A GDK color value
te: ఒక GDK వర్ణ విలువ

en: A GladeCreateReason for this creation
te: ఈ సౄష్టికి గ్లేడ్ సృష్టికారణం

en: A GladeWidget template to base a new widget on
te: కొత్త విడ్జట్ కు ఆధారపడుటకు గ్లేడ్ విడ్జట్ నకలు

en: A builtin stock image
te: ఒక బులిటెన్ స్టాక్ ప్రతిరూపం

en: A builtin stock item
te: ఒక బులిటెన్ స్టాక్ వస్తువు

en: A cursor for inserting widgets in the UI
te: UI లో విడ్జేట్స్ ప్రవేశపెట్టుట కొరకు ఒక ములుకు

en: A derived adaptor (%s) of %s already exist!
te: %s నుంచి ఉద్భవించిన (%s) అడాప్టర్ ముందే ఉంది!

en: A generic name prefix for internal widgets
te: అంతర విడ్జట్స్ కు సామాన్య ముందుపేరు

en: A list of GladeProperties
te: గ్లేడ్ లక్షణాల జాబితా

en: A list of accelerator keys
te: ఒక త్వరణ సాధన మీటల జాబితా

en: A list of objects
te: ఒక తాత్పర్య ముల జాబితా

en: A list of sources for this icon factory
te: ఈ ప్రతిమ కార్ఖానకు మూలాల జాబిత

en: A pointer to the parenting GladeWidget
te: బాగోగులు చూసుకుంటున్న గ్లేడ్ విడ్జట్ సూచి

en: A symbolic icon size for the stock icon
te: స్టాక్ ప్రతిమ యొక్క ఓ ప్రతేక ప్రతిమ పరిమణం

en: A user interface designer for GTK+ and GNOME.
te: GTK+ మరియు GNOME కొరకు వినియోగదారు సంవిధాన మాదిరి రూపకర్త

en: A warning string about version mismatches
te: కథనం సరిపడలేదను హెచ్చరిక వాక్యం

en: About Dialog
te: వివరణ గురించి

en: About this application
te: ఈ కార్యక్షేత్రం గురించి

en: Accel Group
te: ఏక్సెల్ సమూహం

en: Accel Label
te: ఏక్సెల్ లేబుల్

en: Accelerator
te: త్వరణ సాధనము

en: Accelerator Key
te: త్వరణ సాధన మీట

en: Accelerator Mode column
te: త్వరణ సాధన విధం నిలువుపట్టీ

en: Accelerator Modifiers column
te: త్వరణ సాధనం మార్పరి నిలువుపట్టీ

en: Accelerator Renderer
te: త్వరణ సాధనాన్ని బట్వాడచేయునది

en: Accelerators
te: త్వరణ సాధనములు

en: Accessibility
te: అందుబాటు

en: Accessible Description
te: ప్రవేశింపదగిన వివరణ

en: Accessible Name
te: ప్రవేశింపదగిన నామము

en: Action
te: చర్య

en: Action Group
te: క్రియా సమూహము

en: Action Group Editor
te: క్రియా సమూహ సంకలనకారి

en: Actions
te: చర్యలు

en: Activatable column
te: క్రియాశీలించ దగిన నిలువు పట్టీ

en: Activate
te: క్రియాశీలించు

en: Activate '%s'
te: '%s'ను క్రియాశీలం చేయు

en: Activate '%s' %s
te: '%s' %s నుక్రియాశీలం చేయు

en: Activate next project
te: తర్వాత పథకమును క్రియాశీలించుము

en: Activate previous project
te: పూర్వపు పథకమును క్రియాశీలించుము

en: Active column
te: వాదుకలో ఉన్న నిలువు పట్టీ

en: Adaptor
te: అడాప్టర్

en: Add %s
te: %s చేర్చు

en: Add Item
te: అంశము జతచేయు

en: Add Parent
te: మూలం జతచేయు

en: Add a %s to %s
te: %s కు  %s a చేర్చుము

en: Add and remove columns:
te: నిలువు పట్టీలను కలుపు మరియు తొలగించు:

en: Add and remove rows:
te: అడ్డపట్టీలను కలుపు మరియు తొలగించు:

en: Add child %s
te: శిశువును జతచేయు %s

en: Add custom button content
te: సాంప్రదాయ బటన్ విషయాన్ని జతచేయి

en: Add remove and edit rows of data (you can optionally use Ctrl+N to add new rows and the Delete key to remove the selected row)
te: అడ్డ వరుసలలో సమాచారాన్ని కలుపు తొలగించు మరియు సరిచేయు (ఐచ్ఛికంగా కొత్త అడ్డవరసలను కలుపుటకు Ctrl+N ను ఎంచుకొన్న అడ్డవరసను తొలగించడానికి Delete మీటను వాడవచ్చు)

en: Add signal handler %s
te: %s సంకేత నిర్వాహకారిని కలుపు

en: Add to Size Group
te: గుంపును పరిమాణించుటకు కలుపు

en: Add widget as _toplevel
te: విడ్జెట్ ను ఎ_గువ స్థాయిలా కలుపు

en: Adding %s to Size Group %s
te: %sపరిమాణ గుంపు  కు %s ను చేర్చుట

en: Adding %s to a new Size Group
te: కొత్త పరిమాణ గుంపు  కు %s ను చేర్చుట

en: Adding parent %s for %s
te: %s కొరకు %s మూలమును చేర్చుట

en: Adjustment
te: సర్దుబాటు

en: Adjustment column
te: సర్దుబాటు నిలువుపట్టీ

en: After
te: తరువాత

en: Alignment
te: సమరేఖనుంచుట

en: Alignment column
te: సమరేఖనుంచు నిలువుపట్టి

en: All
te: మొత్తం

en: All Contexts
te: అన్ని సందర్భములు

en: All Events
te: మొత్తం ఘటనలు

en: All Files
te: అన్ని దస్త్రాలు

en: All Glade Files
te: అన్ని గ్లేడ్ దస్త్రాలు

en: All Modifiers
te: అన్ని మార్పరులు

en: Alt Key
te: Alt మీట

en: Always
te: ఎల్లప్పుడు

en: Always Center
te: ఎల్లప్పుడు మధ్యలో

en: An accelerator key for this action
te: ఈ పనికి త్వరణ సాధన మీట

en: An entry
te: ఓ పద్దు

en: Anarchist
te: అరాజకవాది

en: Application Chooser Button
te:  ఉపయోగాన్ని ఎంచుకొను బటన్

en: Application Chooser Dialog
te:  ఉపయోగాన్ని ఎంచుకొను డైలాగ్

en: Application Chooser Widget
te: ఉపయోగాన్ని ఎంచుకొను విడ్జెట్

en: Applications
te: కార్యక్షేత్రాలు

en: Arrow
te: బాణం

en: Artistic
te: కళాత్మకంగ

en: Ascending
te: మీదికిపోవుచున్నది

en: Aspect Frame
te: చట్రం ఆకారము

en: Assistant
te: సహాయకారి

en: Attribute
te: ఆపాదించు

en: Attributes
te: లక్షణాలు

en: Attributes column
te: లక్షణాల నిలువు పట్టీ

en: Authentication
te: ప్రామాణీకరణ

en: Automatic
te: స్వయం ప్రవర్తకమైన

en: BSD
te: బి ఎస్ డి

en: Background Color Name column
te: పూర్వరంగ వర్ణం పేర్ల నిలువుపట్టి

en: Background Color column
te: పూర్వరంగ వర్ణం నిలువుప

en: Background RGBA column
te: పూర్వరంగ ఆర్ జి బి ఎ నిలువుపట్టి

en: Before
te: మునుముందు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Both
te: రెండూ

en: Bottom
te: క్రింద

en: Bottom Left
te: క్రింది ఎడమ

en: Bottom Right
te: క్రింది కుడి

en: Bottom to Top
te: పై నుండి క్రిందికి

en: Box
te: పేటిక

en: Broken pipe!
te: విరిగిన పైప్!

en: Browse
te: అన్వేషించు

en: Button
te: బొత్తం

en: Button 1 Motion
te: బొత్తం 1 కదలిక

en: Button 2 Motion
te: బొత్తం 2 కదలిక

en: Button 3 Motion
te: బొత్తం 3 కదలిక

en: Button Box
te: బొత్తం పేటిక

en: Button Motion
te: బొత్తం కదలిక

en: Button Press
te: బొత్తం నొక్కు

en: Button Release
te: బొత్తం వదిలివేయు

en: C_ontexts:
te: సంధర్భములు(_o):

en: Calendar
te: క్యాలెండర్

en: Can resize
te: తిరిగి పరిమాణం మార్చవచ్చు

en: Cancel
te: రద్దు

en: Cannot add a toplevel window to a containter.
te: పాత్రకు పై స్థాయి గవాక్షాన్ని కలపలేదు.

en: Cannot add non scrollable %s widget to a %s directly.
    Add a %s first.
te: సరాసరి %s కు సంచారములేని %s విడ్జట్ ను కలపలేము
    ముందు %sను కలుపు.

en: Catalog
te: వివరాలపట్టి

en: Categories
te: విభాగాలు

en: Cell Background Color column
te: అరల పూర్వరంగ వర్ణం నిలువుపట్టీ

en: Cell Background Color name column
te: అరల పూర్వరంగ వర్ణం పే నిలువుపట్టీ

en: Cell Background RGBA column
te: అరల పూర్వరంగ ఆర్ జి బి ఎ నిలువుపట్టి

en: Cell Renderer
te: అరను బట్వాడాచేయునది

en: Center
te: మధ్యలో

en: Center on Parent
te: మూలముపై మధ్యలో

en: Change signal handler %s
te: %s సంకేత నిర్వాహకారిని మార్చు

en: Character
te: అక్షరము

en: Check
te: తనిఖీ

en: Check Button
te: తనిఖీ బొత్తం

en: Check Menu Item
te: జాబితా అంశమును తనిఖీచేయు

en: Check item
te: అంశమును తనిఖీచేయు

en: Children cannot be added to a Recent Chooser Menu.
te: ఇటీవలి ఎన్నికొను మెనుకు వారసులను కలపలేము.

en: Children cannot be added to a separator.
te: విడదీయుదానికి వారసులను కలపలేము

en: Choose %s type objects in this project
te: ఈ పథకములో  %s రకం వస్తువులును  ఎంచుకొ

en: Choose a %s in this project
te: ఈ పథకములో %sని  ఎంచుకొ

en: Choose a Data Model and define some
    columns in the data store first
te: ఓ సమాచార నమూనాని ఎంచుకొని 
    సమాచార బాంఢాగారంలో నిలువుపట్టీలను ముందు నిర్వచించు

en: Choose a parentless %s in this project
te: ఈ పథకములో మూలములేని %s ని  ఎంచుకొ

en: Choose a path to load image resources
te: చిత్రసాధకాలను నింపుటకు ఓ దారిని ఎంచుకో

en: Choose accelerator keys...
te: త్వరణ సాధనం మీటలు ఎంచుకొనుము...

en: Choose parentless %s type objects in this project
te: ఈ పథకములో మూలములేని %s రకం వస్తువులను  ఎంచుకొ

en: Class
te: తరగతి

en: Click
te: నొక్కు

en: Climb Rate column
te: ఎక్కెడి వేగం నిలువుపట్టీ

en: Close
te: మూసి వేయు

en: Close _without Saving
te: దాచకుండా _మూయుము

en: Close document
te: పత్రమును మూసివేయు

en: Close the current project
te: ప్రస్తుత పథకమును మూసివేయుము

en: Co_mments for translators:
te: అ_నువదికులకు వ్యాఖ్యలు:

en: Collate
te: సరిచూచు

en: Color
te: వర్ణం

en: Color Button
te: వర్ణము బొత్తం

en: Color Picker
te: వర్ణ ఏరివేత

en: Color Selection
te: వర్ణము ఎంచుకొను

en: Color Selection Dialog
te: వర్ణము ఎంచుకొను వివరణ

en: Column
te: నిలువు పట్టి

en: Column name
te: నిలువు పట్టి

en: Column type
te: నిలువు పట్టి రకము

en: Columns
te: నిలువు పట్టీలు

en: Columns must have a fixed size inside a treeview with fixed height mode set
te: నిర్ణీత ఎత్తు విధం అమర్చబడిన వృక్ష దర్శినిలో నిలువుపట్టీకి నిర్ణీత పరిమాణం ఉండవలెను

en: Combo Box
te: కోంబో పేటిక

en: Combo Box Text
te: కాంబో పేటిక వాక్యము

en: Combo Editor
te: ఉమ్మడి సంకలనకారి

en: Combo Renderer
te: కాంబోను బట్వాడాచేయునది

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Comment for translators
te: అనువదించువారి కొరకు వాఖ్యలు

en: Common
te: ఉమ్మడి

en: Common Properties and Attributes
te: ఉమ్మడి లక్షణాలు మరియు విశేషణాలు

en: Composite Widgets
te: మిశ్రమైన విడ్జెట్స్

en: Condensed
te: ఘనీభవించిన

en: Configure button content
te: బటన్ విషయాలను మలచు

en: Confirm
te: ధృవీకరించు

en: Confirmation page
te: ధ్రువపరచు పుట

en: Container
te: పాత్ర

en: Containers
te: పాత్రలు

en: Conte_xt for translation:
te: అనువదించుటకు సం_దర్భము:

en: Content
te: సారాలు

en: Content page
te: ప్రస్తుత పుట

en: Context
te: సంధర్భము

en: Context for translation
te: అనువదించుటకు సందర్భము

en: Continuous
te: కొనసాగుతున్న

en: Control Key
te: నియంత్రించు మీట

en: Control and Display
te: నియంత్రణ మరియు ప్రదర్శన

en: Controlled By
te: నియత్రించుట ద్వారా

en: Controller For
te: నియత్రించుట కొరకు

en: Copies
te: నకళ్లు

en: Copy the selection
te: ఎంపికను నకలు తీయుము

en: Could not create a new project.
te: కొత్త పథకాన్ని సృష్టించలేవు.

en: Could not create directory: %s
te: కొత్త డైరెక్టరీని సృష్టించలేవు: %s

en: Could not get the type from "%s"
te: "%s" నుండి విధమును పొందలేకపోయింది

en: Could not save file %s. Another project with that path is open.
te: దస్త్రం దాచబడదు %s. ఈ త్రోవతో వేరొక పథకం తెరువబడినది.

en: Could not save the file %s
te: దస్త్రం దాచబడదు %s

en: Could not show link:
te: సంబంధాన్ని చూపలేము:

en: Couldn't load builder definition: %s
te: నిర్మాత నిర్వచనాన్ని నింపలేము: %s

en: Crea_te
te: _సృష్టించు

en: Create %s
te: %sను సృష్టించు

en: Create Folder
te: సంచయము సృష్టించు

en: Create a %s
te: %s ను సృష్టించు

en: Create a new project
te: కొత్త పథకాన్ని సృష్టించు

en: Create or edit user interface designs for GTK+ or GNOME applications.
te: GTK+ లేదా GNOME కార్యక్షేత్రాలు వినియోగదారు సంవిధాన మాదిరిలు సృష్టించుటకు లేదా తెరచుట కొరకు

en: Create or open user interface designs for GTK+ applications
te: వినియోగదారు సంవిధాన మాదిరిలు సృష్టించుటకు లేదా తెరచుట కొరకు GTK+ కార్యక్షేత్రాలు

en: Creating %s for %s of %s
te: %s యొక్క %s కు %s సృష్టిస్తుండు

en: Cursor
te: ములుకు

en: Custom
te: మలచిన

en: Custom label and image:
te: వాడుక ముద్ర మరియు చిత్రం:

en: Cut %s
te: %s కోయు

en: Cut the selection
te: ఎంపికను కోయుము

en: Data
te: దత్తాంశం

en: Data column
te: సమాచార నిలువుపట్టీ

en: Default
te: అప్రమేయము

en: Define columns for your liststore; giving them meaningful names will help you to retrieve them when setting cell renderer attributes (press the Delete key to remove the selected column)
te: మీ లిస్ట్ స్టోర్ కు నిలువుపట్టీని నిర్వచించు;వాటికి తగు పేర్లు ఇవ్వడం వల్ల

en: Delayed
te: ఆలశ్యము

en: Delete %s
te: %s తొలగించు

en: Delete %s child from %s
te: %s శిశువు నుండి %s తొలగించు

en: Delete the selection
te: ఎంపికను తొలగించుము

en: Descending
te: క్రిందికి వచ్చు

en: Described By
te: వివరించుట ద్వారా

en: Description For
te: వివరణ కొరకు

en: Description of an object, formatted for assistive technology access
te: విషయం యొక్క వివరణ, సాంకేతిక సహాయతకోసం ఆకృతీకరించబడింది

en: Design View
te: ఆకృతివారీ దర్శిని

en: Desktop
te: రంగస్థలం

en: Details
te: వివరములు

en: DevHelp search namespace for this widget class
te: ఈ విడ్జట్ తరగతి యొక్క డెవ్ హెల్ప్ను వెతుకు పేర్లప్రదేశం

en: Devices
te: పరికరాలు

en: Dialog
te: వివరణ

en: Dialog Box
te: వివరణ పేటిక

en: Digits column
te: అంకెల నిలువు పట్టి

en: Directory
te: వివరము

en: Disable Devhelp integration
te: నిరుపయోగ డెవ్ సహాయ బాగమైనట్టి

en: Discontinuous
te: విశ్ఛిన్నమైన

en: Discrete
te: విలక్ష‌ణ

en: Display items as icons only
te: వస్తువులను ప్రతిమలుగా మాత్రమే ప్రదర్శించుము

en: Display items as text beside icons
te: వస్తువులను పాఠం ప్రక్కని ప్రతిమలుగా ప్రదర్శించుము

en: Display items as text only
te: వస్తువులను పాఠంగామాత్రమే ప్రదర్శించుము

en: Display previewer version
te: ప్రాక్దర్శనకారి కథనాన్ని చూపు

en: Display the developer reference manual
te: విస్తరింపజేయువాని నివేదనల నిర్థేశికను ప్రదర్శించుము

en: Do you want to reload the project?
te: పథకాన్ని మళ్ళీనింపుదలుచుకున్నావా?

en: Dock
te: డాక్

en: Dock Prop_erties
te: డాక్ ప్రాపర్టీస్(_e)

en: Dock _Inspector
te: డాక్ పరిశీలకుడు(_I)

en: Dock _Palette
te: డాక్ వర్ణపలకం(_P)

en: Dock the editor into the main window
te: సంకలనకర్తను ముఖ్య గవాక్షమలో డాక్ చేయుము

en: Dock the inspector into the main window
te: పరిశీలకుడిని  ముఖ్య గవాక్షమలో డాక్ చేయుము

en: Dock the palette into the main window
te: వర్ణపలకమును ముఖ్య గవాక్షమలో డాక్ చేయుము

en: Double
te: రెండు

en: Down
te: క్రింద

en: Drag & Drop
te: ఈడ్చిపడేయి

en: Drag Resize
te: గుంజు పరిమాణం మార్చు

en: Drag and Drop
te: గుంజి & వదులు

en: Drag and Drop Multiple
te: అనేకమును గుంజి & వదులు

en: Drag and resize widgets in the workspace
te: పని ప్రదేశంలో విడ్జెట్స్ ను గుం పరిమాణం మార్చు

en: Drag-n-Drop from %s to %s
te: %s నుంచి %s కు ఈడ్చివదిలేయి

en: Drawing Area
te: చిత్రించు ప్రదేశము

en: Drop Down Menu
te: కిందికి వాలు పట్టీ

en: East
te: తూర్పు

en: Edge
te: అంచు

en: Edit Image
te: చిత్రాన్ని సంకలనం చేయు

en: Edit Label
te: లేబుల్ను సంకలనం చేయు

en: Edit Menu
te: జాబితా సరిచేయు

en: Edit Menu Bar
te: జాబితా పట్టీని సరిచేయు

en: Edit Separately
te: విడిగా సరిచేయు

en: Edit Text
te: పాఠం సరిచేయుము

en: Edit label appearance
te: లేబుల్ రూప సంకలన

en: Edit project properties
te: పథకము ప్రాపర్టీలను సరిచేయు

en: Edit&#8230;
te: సరిచేయు&#8230;

en: Editable column
te: సరికాగల నిలువుపట్టీ

en: Eighth Key
te: ఎనిమిదవ మీట

en: Either --listen or --filename must be specified.
te: ఐతె --listen లేదా --filename తెలుపవలెను.

en: Ellipsize column
te: ఎలిప్సైజ్ నిలువుపట్టీ

en: Embedded By
te: కూర్చబడిన

en: Embeds
te: కూర్చొను

en: Emblems
te: జ్ఞాపికలు

en: Emoticons
te: భావప్రతిమలు

en: Enabled
te: క్రియాశీలీకరింపబడిన

en: End
te: ముగింపు

en: Enter Notify
te: సూచన నింపు

en: Enter a filename or a relative or full path for this source of '%s' (Glade will only ever load them in the runtime from your project directory).
te: '%s' యొక్క ఈ మూలానికి దస్త్రనామాన్నిగాని సాపేక్ష లేక పూర్తి మార్గాన్ని అందించు (గ్లేడ్ మాత్రమే ఎప్పుడైనా వాటిని ఉపయోగించువేళలో మీ పథక డైరెక్టరీ నుంచి నింపుతుంది).

en: Enter a filename, relative path or full path to load the image
te: ప్రతిరూపమును లోడ్ చేయుటకు దస్త్రనామము,సాపేక్ష మార్గం లేక పూర్తి మార్గమును ప్రవేశపెట్టు

en: Enter a list of column types for this data store
te: ఈ సమాచార సంగ్రహానికి నిలువుపట్టి రకాల జాబితాను నింపు

en: Enter a list of values to be applied on each row
te: ప్రతీ వరుసకు ఆపాదించవలసిన విలువల జాబితాను అందించు

en: Entry Buffer
te: బఫ్ఫర్ ప్రవేశము

en: Entry Completion
te: ప్రవేశము పూర్తి

en: Error
te: దోషము

en: Error launching previewer: %s
te: మునుజూపరిని ప్రారంభించుటలో దోషము: %s

en: Error opening %s to write private data (%s).
    No private data will be saved in this session
te: (%s)వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని వ్రాయుటకు (%s) ను తెరుచుటలో తప్పిదము.
    ఈ సెషన్ లో ఏ వ్యక్తిగత సమాచరం దాచబడదు

en: Error serializing configuration data to save (%s).
    No private data will be saved in this session
te: మలచెడి సమాచారాన్ని క్రమబద్దీకరించి (%s)కుదాచుటలో తప్పిదము.
    ఈ సెషన్ లో ఏ వ్యక్తిగత సమాచరం దాచబడదు

en: Error writing private data to %s (%s).
    No private data will be saved in this session
te: వ్యక్తిగత సమాచారాన్ని %s (%s)కు వ్రాయుటలో తప్పిదము.
    ఈ సెషన్ లో ఏ వ్యక్తిగత సమాచరం దాచబడదు

en: Error: %s.
te: దోషము: %s.

en: Etched In
te: లోనికి అచ్చువేయు

en: Etched Out
te: బయటకు అచ్చువేయు

en: Event Box
te: ఘటన పెట్టె

en: Exact Template
te: కఛ్ఛితమైన మాదిరి

en: Expand
te: విస్తరించు

en: Expanded
te: విస్తరించబడెను

en: Expander
te: విస్తరించునది

en: Exposure
te: తెరచిచూపునది

en: Extra Condensed
te: మిక్కిలిగా ఘనీభవించిన

en: Extra Expanded
te: మిక్కిలిగా వ్యాకోచించు

en: Failed to create directory %s to save private data.
    No private data will be saved in this session
te: వ్యక్తిగత సమాచారం దాచుటకు డైరెక్టరీ %s సృస్టి విఫలమైనది.
    ఈ సెషన్ లో ఏ వ్యక్తిగత సమాచరం దాచబడదు

en: Failed to launch preview: %s.
te:  ఉపదర్శనమును ప్రయోగించుట విఫలమైంది %s.

en: Failed to load %s.
    The following required catalogs are unavailable: %s
te: %sను ప్రారంభించుట విఫలమైంది.
    కావాల్సిన ఈ క్రింది జాబితాలు అందుబాటులోలేవు: %s

en: Failed to save %s to %s: %s
te: దాచుటలో విఫలమైంది %s కు  %s: %s

en: Failed to save %s: %s
te:  దాచుటలో విఫలమైంది %s: %s

en: Family column
te: కుటుంబ నిలువుపట్టి

en: Fifth Key
te: ఐదవ మీట

en: Fifth Mouse Button
te: ఐదవ మౌస్ బటన్

en: File
te: దస్త్రం

en: File Chooser Button
te: దస్త్రం ఎంచుకొను బొత్తం

en: File Chooser Dialog
te: దస్త్రం ఎంచుకొను వివరణ

en: File Chooser Widget
te: దస్త్రం ఎంచుకొను విడ్జెట్

en: File Filter
te: దస్త్రాం వడపోత

en: File Name
te: దస్త్ర నామము

en: Fill
te: నింపు

en: First Mouse Button
te: మొదటి మౌస్ బటన్

en: First add a stock name in the entry below, then add and define sources for that icon in the treeview.
te: ముందు స్టాక్ పేరును క్రింది పద్దుకు జతచేయి తర్వాత వృక్షదర్శినిలో ఉన్న ఆ ప్రతిమకు మూలాలను జత చేసి నిర్వచించు.

en: Fixed
te: స్థిరము

en: Flows From
te: ప్రసరించుట నుండి

en: Flows To
te: ప్రసరించుట కు

en: Focus Change
te: మార్పుపై ద్యాస

en: Follow State column
te: స్థితి నిలువుపట్టిని అనుసరించు

en: Font Button
te: శైలి బొత్తం

en: Font Description column
te: అక్షరశైలి వివరణ నిలువుపట్టీ

en: Font Selection
te: శైలి ఎంపిక

en: Font Selection Dialog
te: శైలి ఎంపిక వివరణ

en: Font column
te: అక్షరశైలి నిలువుపట్టీ

en: For short and ambiguous strings: type a word here to differentiate the meaning of this string from the meaning of other occurrences of the same string
te: చిన్న పదసమూహాల కొరకు: వ్యత్యాసం చూపుటకు ఓ పదాన్ని టైప్ చేయ్ ఈ పదసమూహ అర్థం ఇతర చోట్ల వాడిన అర్థం లోనే పదసమూహము

en: Foreground Color Name column
te: దృశ్యరంగ వర్ణం పేరు నిలువుపట్టి

en: Foreground Color column
te: దృశ్యరంగ వర్ణం పేరు నిలువుపట్టి

en: Foreground RGBA column
te: దృశ్యరంగ వర్ణం RGBA నిలువుపట్టి

en: Format label
te: ముద్రను సంస్కరించు

en: Forth Mouse Button
te: నాల్గవ మౌస్ బటన్

en: Frame
te: చట్రం

en: From a project relative directory
te: పథక సాపేక్ష డైరెక్టరీ నుండి

en: From the project directory
te: పథక డైరెక్టరీ నుండి

en: From this directory
te: ఈ డైరెక్టరీ నుండి

en: GTK+ Unix Print Toplevels
te: GTK+ Unix పైస్థాయి ముద్రణ

en: GType of the class
te: Gవిధము యొక్క తరగతి

en: General
te: సర్వసామన్యమైన

en: Generate PDF
te: పిడిఎఫ్ ను ఉత్పత్తిచేయు

en: Generate PS
te: పిఎస్ ను ఉత్పత్తిచేయు

en: Generic Name
te: సాధారణ నామంd

en: Glade
te: గ్లేడ్

en: Glade Interface Designer
te: గ్లేడ్ సంవిధాన మాదిరి నిశ్చయించువాడు

en: Glade debug options
te: గ్లేడ్  లోపనిర్మూలన ఇచ్ఛాపూర్వకాలు

en: Glade is free software; you can redistribute it and/or modify it under the terms of the GNU General Public License as published by the Free Software Foundation; either version 2 of the License, or (at your option) any later version.
    
    Glade is distributed in the hope that it will be useful, but WITHOUT ANY WARRANTY; without even the implied warranty of MERCHANTABILITY or FITNESS FOR A PARTICULAR PURPOSE.  See the GNU General Public License for more details.
    
    You should have received a copy of the GNU General Public License along with Glade; if not, write to the Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301, USA.
te: గ్లేడ్ ఉచిత సాఫ్ట్‍వేర్‌; దీనిని మీరు ఫ్రీ సాఫ్ట్‍వేర్‌ ఫౌండేషన్ ప్రచురించిన గ్నూ జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్, వెర్షన్ 2 లేదా (మీ ఐచ్చికాన్ని బట్టి) ఏదైనా తరువాత వెర్షన్ నిబంధనలకు అనుగుణంగా పంచవచ్చు మరియు/లేదా సవరించవచ్చు.
    
    గ్లే అనేది ఏవిధమైన పూచికత్తులు లేకుండా ఉపయోగపడుతుందనే నమ్మకంతో పంచబడుతుంది; వ్యాపారానికి గాని లేదా ఒక ఖచ్చితమైన ప్రయోజనానికి ఉపయోగించవచ్చని కనీసం భావించిన పూచికత్తులు లేకుండా ఇవ్వబడుతుంది.మరిన్ని వివరాలకు గ్నూ జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్ చూడండి.
    
    మీరు గ్లేడ్ తో పాటుగా గ్నూ జనరల్ పబ్లిక్ లైసెన్స్ యొక్క నకలు అందుకొనివుంటా; ఒకవేళ అందకపోతే, Free Software Foundation, Inc., 51 Franklin Street, Fifth Floor, Boston, MA 02110-1301 USA కి వ్రాయండి

en: Glade options
te: గ్లేడ్ ఇచ్ఛాపూర్వకాలు

en: GladeWidgetActionClass structure pointer
te: గ్లేడ్ విడ్జెట్ క్రియ తరగతి నిర్మాణ సూచిక

en: Go back in undo history
te: చేసింది రద్దు చరిత్రలోకి వెళ్ళుము

en: Go forward in undo history
te: రద్దు చరిత్రలో ముందుకు వెళ్ళుము

en: Grid
te: గ్రిడ్

en: Group
te: సమూహం

en: Group Header
te: సమూహం నాయిక

en: Grow Only
te: వృధ్ది మాత్రమే

en: GtkBuilder Files
te: Gtkబిల్డర్ దస్త్రాలు

en: Half
te: సగము

en: Handle Box
te: అదుపుచేయగల పెట్టె

en: Handler
te: నిర్వాహకారి

en: Has Entry column
te: నింపు నిలువుపట్టీ ఉంది

en: Has Selection
te: ఎంపిక కలిగిఉండు

en: Height column
te: ఎత్తు నిలువుపట్టీ

en: Height property
te: ఎత్తు లక్షణము

en: Hierarchy
te: క్రమానుగతి

en: Holds the name of the packing property to depict special children for this container class
te: ఈ పాత్ర తరగతి యొక్క ప్రత్యేక బిడ్డలను చిత్రించు ప్యాకింగ్ లక్షణ పేర్లను కలిగివుంటుంది

en: Horizontal
te: సమతలంగావున్న

en: Horizontal Alignment
te: సమతలంగా వరుసలోనుంచుట

en: Horizontal Alignment column
te: సమతలంగా వరుసలోనుంచు నిలువు పట్టీ

en: Horizontal Box
te: సమతలంగావున్న పెట్టె

en: Horizontal Button Box
te: సమతలంగావున్న బొత్తం పెట్టె

en: Horizontal Padding
te: క్షితిజంగా జతచేయు

en: Horizontal Padding column
te: క్షితిజంగా జతచేయు నిలువుపట్టీ

en: Horizontal Panes
te: సమతలంగావున్న అస్థిత్వం

en: Horizontal Scale
te: సమతలంగావున్న కొలబద్ద

en: Horizontal Scrollbar
te: సమతలంగా జరుపు పట్టా

en: Horizontal Separator
te: సమతలంగా వేరుచేయునది

en: Horizontal and Vertical
te: సమతలంగా మరియు నిలువుగా

en: Hyper Modifier
te: అతి మార్పరి

en: Icon Factory
te: ప్రతిమల ఖార్కాన

en: Icon Na_mes:
te: ప్రతిమ నామముlu(_m):

en: Icon Name
te: ప్రతిమ నామము

en: Icon Name column
te: ప్రతిమ నామముల నిలువుపట్టీ

en: Icon Size
te: ప్రతిమ పరిమాణము

en: Icon Sources
te: ప్రతిమ మూలాలు

en: Icon View
te: ప్రతిమ దర్శనం

en: Icon View Editor
te: ప్రతిమ దృష్టి సంకలనకారి

en: Icon _Name:
te: ప్రతిమ నామము(_N)

en: Icons only
te: ప్రతిమలు మత్రమే

en: If Valid
te: ఒక వేళ వర్తిస్తే

en: If the property is optional, this is its enabled state
te: లక్షణం కనుక ఐచ్ఛికమైతే ఇదే దాని క్రియాశీలించబడిన స్థితి

en: If you reload it, all unsaved changes could be lost. Reload it anyway?
te: మీరు దానిని తిరిగి నింపిన, జాగ్రత్తగావింపని అన్ని మార్పులు పోవును. ఎట్లైనా తిరిగినింపమంటారా?

en: If you save it, all the external changes could be lost. Save it anyway?
te: మీరు దీన్ని దాచినట్లైతే, అన్ని బహిర్గత మార్పులు నష్టపోతారు.ఏమైనాసరే దాచ మంటారా?

en: Image
te: ప్రతిరూపం

en: Image File Name
te: ప్రతిరూపదస్త్ర నామము

en: Image Menu Item
te: ప్రతిరూప జాబితా అంశం

en: Image item
te: ప్రతి అంశం

en: Image resources are loaded locally:
te: చిత్రసాధకాలు స్ఠానికంగానే నింపబడుతున్నవి:

en: Immediate
te: తొందరగా

en: In
te: లోపల

en: Inconsistent column
te: ఇమడని నిలువుపట్టీ

en: Indicates a subwindow attached to a component but otherwise has no connection in the UI hierarchy to that component
te: ఓ భాగానికి అతికించబడిన ఉపగవాక్షాన్ని సూచిస్తుందే తప్ప UI క్రమానుగతిలో ఆ భాగం తో సంభందం లేదు

en: Indicates an object controlled by one or more target objects
te: ఒకటి లేక ఎక్కువ గురిపెట్టబడిన వస్తువులచే నియంత్రించబడుతున్న వస్తువును సూచిస్తుంది

en: Indicates an object is a cell in a treetable which is displayed because a cell in the same column is expanded and identifies that cell
te: వృక్షపట్టికలో ఓగడి అయి చూపబడుతున్న ఓ వస్తువును సూచిస్తుంది ఎందుకంటే అదే నిలువువరసలో ఉన్న గడి పెరగబడినది ఇంకా ఆ గడిని గుర్తిస్తుంది

en: Indicates an object is a controller for one or more target objects
te: ఒకటి లేక ఎక్కువ గురిపెట్టబడిన వస్తువులనకు ఓ వస్తువు  నియంత్రణాధికారి అని సూచిస్తుంది

en: Indicates an object is a label for one or more target objects
te: ఒకటి లేక ఎక్కువ గురిపెట్టబడిన వస్తువులనకు ఓ వస్తువు  లేబుల్ అని సూచిస్తుంది

en: Indicates an object is a member of a group of one or more target objects
te: ఒకటి లేక ఎక్కువ గురిపెట్టబడిన వస్తువుల గుంపులో ఓ వస్తువు  సభ్యుడని సూచిస్తుంది

en: Indicates an object is labelled by one or more target objects
te: ఒకటి లేక ఎక్కువ గురిపెట్టబడిన వస్తువులనచే ఓ వస్తువు  ముద్రింపబడినదని సూచిస్తుంది

en: Indicates that an object is a parent window of another object
te: ఒక తాత్పర్యము వేరొక తాత్పర్యము యొక్క మూల గవాక్షము అని సూచిస్తున్నది

en: Indicates that an object is a popup for another object
te: ఒక తాత్పర్యము వేరొక తాత్పర్యము కొరకు ప్రత్యక్షమవును అని సూచిస్తున్నది

en: Indicates that an object provides descriptive information about another object; more verbose than 'Label For'
te: ఓ వస్తువు మరో వస్తువు యొక్క వివరణాత్మక సమాచారాన్ని అందించడాన్ని సూచిస్తుంది;Label for' కన్నా శబ్దపుష్టి కలది

en: Indicates that another object provides descriptive information about this object; more verbose than 'Labelled By'
te: మరో వస్తువు ఈ వస్తువు యొక్క వివరణాత్మక సమాచారాన్ని అందించడాన్ని సూచిస్తుంది;'Labelled for' కన్నా శబ్దపుష్టి కలది

en: Indicates that the object has content that flows logically from another AtkObject in a sequential way, (for instance text-flow)
te: వస్తువుకు తర్కబధంగ ఒకదానివెంట ఒకటి మరో ఎటికెవస్తువు నుండి ప్రవహించే విషయాలు ఉన్నాయని సూచిస్తుంది, (ఉదాహరణకు పాఠ్యప్రవాహంలా)

en: Indicates that the object has content that flows logically to another AtkObject in a sequential way, (for instance text-flow)
te: వస్తువుకు తర్కబధంగ ఒకదానివెంట ఒకటి మరో ఎటికెవస్తువు వద్దకు ప్రవహించే విషయాలు ఉన్నాయని సూచిస్తుంది, (ఉదాహరణకు పాఠ్యప్రవాహంలా)

en: Indicates that the object visually embeds another object's content, i.e. this object's content flows around another's content
te: వస్తువు కనబడేట్లుగానే మరో వస్తువు యొక్క విషయాలను కూర్చుతుందని సూచిస్తుంది,అనగ ఈ వస్తు విషయాలు మరో వస్తు విషయాల చుట్టూ తిరుగుతాయి

en: Indicator Size column
te: పరిమాణ నిలువుపట్టీని సూచిస్తుంది

en: Info
te: సమాచారము

en: Initially Complete
te: ముందు పూర్తీఅయినది

en: Insert After
te: తర్వాత అమర్చుము

en: Insert Before
te: ముందు అమర్చుము

en: Insert Column
te: నిలువుపట్టీని అమర్చుము

en: Insert Column on %s
te: %s పై నిలువుపట్టి ప్రవేశపెట్టు

en: Insert Page After
te: పుట తర్వాత అమర్చుము

en: Insert Page Before
te: పుటను ముందు అమర్చుము

en: Insert Row
te: అడ్డపట్టి  అమర్చుము

en: Insert Row on %s
te: %s పై అడ్డపట్టి ప్రవేశపెట్టు

en: Insert page on %s
te: %s పై పుట ప్రవేశపెట్టు

en: Insert placeholder to %s
te:  స్థానాన్ని నిలుపుదాన్ని %s కు కూర్చు

en: Inspector
te: పరిశీలకుడు

en: Insufficient amount of placeholders in target container
te: గురిపెట్టిన పాత్రలో తగినన్ని  స్థానాన్ని నిలుపునవి లేవు

en: Interface Designer
te: సంవిధాన మాదిరి నిశ్చయించువాడు

en: Internal Name
te: అంతర్గత  నామము

en: Internal name
te: అంతర్గత నామము

en: International
te: అంతర్జాతీయ

en: Intro
te: ఉపోద్ఘాతం

en: Introduction page
te: ప్రవేశ పుట

en: Invalid
te: నిస్సారమైనది

en: Inverse of 'Embeds', indicates that this object's content is visually embedded in another object
te: 'పొదగబడు' విలోమం ఈ వస్తువు విషయాలు మరో వస్తువులో కనబడేల పొదగబడినవని సూచిస్తుంది

en: Inverted column
te: తిరగదడిన నిలువుపట్టీ

en: Invisible Char Set
te: కనబడని అక్షర సమూహం

en: Italic
te: ఇటాలిక్

en: Items
te: అంశాలు

en: Key Press
te: మీట విడుదల

en: Key Release
te: మీట

en: Keycode column
te: మీటసంకేతం నిలువు పట్టి

en: Label
te: లేబుల్

en: Label For
te: చీటి కొరకు

en: Label with optional image
te: ఐచ్ఛిక చిత్రం ఉన్న లేబుల్

en: Labelled By
te: చే ముద్రించబడినది

en: Language column
te: భాషా నిలువుపట్టి

en: Large Toolbar
te: పెద్ద పనిముట్ల పట్టీ

en: Layout
te: కూర్పు

en: Least Recently Used first
te: ఇటీవల మొదట స్వల్పంగా వాడినది

en: Leave Notify
te: తెలియజేయుట వదిలివేయు

en: Left
te: ఎడమ

en: Left to Right
te: ఎడమ నుండి కుడికి

en: Libglade Files
te: లైబ్ గ్లేడ్ దస్త్రాలు

en: Link Button
te: జోడి బొత్తం

en: List Store
te: జాబితా అంగడి

en: List of widgets in this group
te: ఈ గుంపులో ఉన్న విడ్జట్స్ జాబిత

en: Listen standard input
te: ప్రామాణిక సాధకం విను

en: Lock Key
te: మూసివేయు మీట

en: Locking %s by widget %s
te: %sను %s విడ్జెట్ తో బంధిస్తుంది

en: Low
te: తక్కువ

en: MIME Types
te: MIME రకాలు

en: Markup column
te: మార్కప్ నిలువువరుస

en: Member Of
te: సభ్యుని యొక్క

en: Menu
te: జాబితా

en: Menu Bar
te: జాబితా పట్టి

en: Menu Item
te: జాబితా అంశం

en: Menu Shell
te: జాబితా షెల్

en: Menu Tool Button
te: జాబితా పనిముట్ల బొత్తం

en: Message Dialog
te: సందేశ వివరణ

en: Meta Modifier
te: అంతర్లీన మార్పరి

en: Middle
te: మధ్యలో

en: Mime Types
te: Mime రకాలు

en: Miscellaneous
te: ఇతరత్రా

en: Missing Image
te: తొలగిన ప్రతిరూపం

en: Model column
te: నమూనా నిలువు పట్టి

en: Most Recently Used first
te: చాలా మొదటగా వాడినది

en: Mouse
te: చుంచు

en: Multiple
te: బహుళ

en: Name
te: నామము

en: Name of the class
te: తరగతి యొక్క నామము

en: Name of the file to preview
te: ప్రాక్దర్శనం చేయతలచిన దస్త్రనామం

en: Name of the toplevel to preview
te: ప్రాక్దర్శనం చేయతలచిన పై స్థాయి

en: Name:
te: నామము:

en: Named Icon Chooser
te: నామముగల ప్రతిమను ఎంచుకొనునది

en: Never
te: ఎల్లప్పుడు

en: New Size Group
te: కొత్త పరిమాణ గుంపు

en: No
te: కాదు

en: No open projects to save
te: దాచుటకు తెరచిన పథకాలు లేవు

en: No widget on the clipboard
te: క్లిప్ బోర్డ్ పై ఏ విడ్జెట్ లేదు

en: No widget selected.
te: విడ్జెట్ ఎంచుకొనబడలేదు

en: Node Child Of
te: కణుపు శిశువు యొక్క

en: None
te: ఏదీ కాదు

en: Normal
te: సాధారణ

en: Normal item
te: సాధారణ అంశము

en: North
te: ఉత్తరము

en: North East
te: ఉత్తర తూర్పు

en: North West
te: ఉత్తర పడమర

en: Notebook
te: నోట్ బుక్

en: Notification
te: తాఖీదు ఇచ్చుట

en: Number Up
te: సంఖ్య పైకి

en: Number Up Layout
te: సంఖ్య పెంచు రూపురేఖ

en: Number of Pages
te: పేజీల సంఖ్యల

en: Number of items
te: అంశాముల సంఖ్య

en: Number of pages
te: పుటల సంఖ్య

en: Number of pages in this assistant
te: ఈ సహకారి లో పేజీల సంఖ్య

en: O_bjects:
te: _తాత్పర్యాలు:

en: Object
te: తాత్పర్యము

en: Object %s not found in UI definition.
te: %s వస్తువు UI నిర్వచనంలో లేదు.

en: Object instance's name formatted for assistive technology access
te: సహాయక సాంకేతికత అందుబాటుకు ఆకృతీకరించబడిన వస్తువు యొక్క సంకేత నామం

en: Object is not previewable.
te: వస్తువును ప్రాక్దర్శనం చేయలేము.

en: Objects
te: తాత్పర్య ములు

en: Objects:
te: తాత్పర్యాలు:

en: Oblique
te: వాలియున్న

en: Off
te: ఆపుము

en: Offscreen
te: తెరవెనుక

en: Offscreen Window
te: తెరవెనుక గవాక్షం

en: Ok
te: ఓకే

en: Ok, Cancel
te: ఓకే, రద్దు

en: On
te: పైన

en: Only one widget can be pasted at a time to this container
te: ఈ డబ్బాకు ఒకసారి ఒక విడ్జెట్ మాత్రమే అతికించవచ్చు

en: Open
te: తెరుచు

en: Open _Recent
te: _ఇంతుకుముందుది తెరువుము

en: Open a project
te: పథకాన్ని తెరువుము

en: Open…
te: తెరచు...

en: Ordering children of %s
te: %s యొక్క శిశువును క్రమముగాచేర్చు

en: Orientation column
te: నేపథ్యం నిలువుపట్టి

en: Other
te: వేరొక

en: Out
te: బయటకు

en: Output version information and exit
te: వివరణము సమాచారం దిగుబడి మరియు బయటకు

en: Packing
te: కట్టివేయుట

en: Page Set
te: పుటల సముదాయము

en: Page Setup Dialog
te: పుట వివరణ

en: Palette
te: వర్ణపలకం

en: Palette _Appearance
te: _వర్ణపలక రూపం

en: Paned
te: చట్టికాబడినది

en: Parent
te: మూలం

en: Parent Window Of
te: మూల గవాక్షం యొక్క

en: Paste %s
te: %s అతికించు

en: Paste the clipboard
te: క్లిప్ బోర్డును అతికించు

en: Path
te: త్రోవ

en: Patterns
te: సరళులు

en: Pixbuf
te: పిక్స్ బఫ్

en: Pixbuf Expander Closed column
te: పిక్స్‍‌బఫ్ ను వ్యాకోచం చేయుదాని మూసిన నిలువుపట్టి

en: Pixbuf Expander Open column
te: పిక్స్‍‌బఫ్ ను వ్యాకోచం చేయుదాని తెరచిన నిలువుపట్టి

en: Pixbuf Renderer
te: పిక్స్‍‌బఫ్ ను బట్వాడాచేయునది

en: Pixbuf column
te: పిక్స్‍‌బఫ్ నిలువుపట్టీ

en: Places
te: స్థలములు

en: Placing %s inside %s
te: %s లోపల %s స్థాపించు

en: Pointer Mode
te: సూచిక విధం

en: Pointer Motion
te: సూచిక కదలిక

en: Pointer Motion Hint
te: సూచిక కదలిక

en: Popup
te: ప్రత్యక్షమయ్యే

en: Popup For
te: ప్రత్యక్షమవుట కొరకు

en: Popup Menu
te: ప్రత్యక్షమయ్యే జాబితా

en: Position
te: స్థానము

en: Press
te: నొక్కు

en: Preview
te: ప్రాక్దర్శనం

en: Preview snapshot
te: ప్రాక్దర్శన ముఖచిత్రం

en: Primary Icon Activatable
te: ప్రాథమిక ప్రతిమ క్రియశీలించబడగలదు

en: Primary Icon Name
te: ప్రాధమిక ప్రతిమ నామము

en: Primary Icon Pixbuf
te: ప్రాధమిక ప్రతిమ పిక్స్‍‌బఫ్

en: Primary Icon Sensitive
te: ప్రాధమిక ప్రతిమ సున్నితము

en: Primary Icon Tooltip Markup
te: ప్రాధమిక ప్రతిమ ఉపకరణచిట్కా మార్కప్

en: Primary Icon Tooltip Text
te: ప్రాధమిక ప్రతిమ ఉపకరణచిట్కా పాఠం

en: Primary Stock Icon
te: ప్రాధమిక స్టాక్ ప్రతిమ

en: Primary icon
te: ప్రాధమిక ప్రతిమ

en: Print Dialog
te: వివరణ ముద్రించు

en: Priority information for the property editor to act on
te: లక్షణ సంకలనకారి పని తలపెట్టడానికి ముందుగా సమాచారం

en: Progress
te: పురోగమనం

en: Progress Bar
te: పురోగమన నిర్థేశి

en: Progress Fraction
te: పురోగమన భాగం

en: Progress Pulse Step
te: పురోగమన నాడి అడుగు

en: Progress Renderer
te: పురోగమనమును బట్వాడచేయునది

en: Project
te: పథకము

en: Project "%s" has deprecated widgets and/or version mismatches.
te: "%s" పథకం లో విలువ తగ్గింపబడిన మరియు/లేక కథనాలు సరిపడని విడ్జట్స్ ఉన్నవి.

en: Project "%s" has errors. Save anyway?
te: "%s" పథకములొ తప్పులు ఉన్నవి ఐనా దాచవలెన?

en: Project %s has no deprecated widgets or version mismatches.
te: "%s" పథకం లో విలువ తగ్గింపబడిన మరియు/లేక కథనాలు సరిపడని విడ్జట్స్ లేవు.

en: Project %s is still loading.
te: %s పథకం ఇంకా నిండుతూవుంది.

en: Project '%s' saved
te: పథకం '%s' దాచబడినది

en: Project _Tabs
te: పథకం టాబ్స్(_T)

en: Properties
te: ప్రాపర్టీస్

en: Properties and Attributes
te: పాఠ్య విశేషణాలను అమర్చు

en: Property
te: లక్షణము

en: Property Change
te: లక్షణము మార్పు

en: Property Class
te: లక్షణాల తరగతి

en: Property _Description:
te: లక్షణ _వివరణ:

en: Proximity  Out
te: సామీప్యము బయటకు

en: Proximity In
te: సామీప్యము లోనికి

en: Pulse column
te: నాడి నిలువుపట్టీ

en: Question
te: ప్రశ్న

en: Queue
te: వరుస

en: Quit the program
te: కార్యక్రమాన్ని త్యజించుము

en: Radio
te: రేడియో

en: Radio Action
te: రేడియో క్రియ

en: Radio Button
te: రేడియో బొత్తం

en: Radio Menu Item
te: రేడియో జాబితా అంశం

en: Radio Tool Button
te: రేడియో పనిముట్ల బొత్తం

en: Radio column
te: రేడియో నిలువుపట్టీ

en: Radio item
te: రేడియో అంశం

en: Range
te: శ్రేణి

en: Read Only
te: చదువుటకు మాత్రమే

en: Read _documentation
te: _పత్రసమాచారాన్ని చదువు

en: Reason
te: కారణము

en: Recent
te: ఇటీవలి

en: Recent Action
te: ఇటీవలి చర్య

en: Recent Chooser
te: కొత్తగా ఎంచుకొనునది

en: Recent Chooser Dialog
te: కొత్తగా ఎంచుకొను వివరణ

en: Recent Chooser Menu
te: ఇటీవల ఎంచుకొనునదాని పట్టిక

en: Recent Filter
te: ఇటీవ వడపోయునదిలి

en: Recent Manager
te: ఇటీవలి నిర్వాహక

en: Recent Menu
te: ఇటీవలి మెను

en: Redo the last action
te: వెనుకటి క్రియను మళ్ళీచేయుము

en: Redo: %s
te: మళ్ళీచేయు: %s

en: Related Action
te: సంబంధిత  క్రియ

en: Release
te: విడుదల

en: Release Modifier
te: విడుదల మార్పరి

en: Remove %s
te: %s తొలగించు

en: Remove Column
te: నిలువు పట్టి తొలగించు

en: Remove Column on %s
te: %s పై నిలువుపట్టి తొలగించు

en: Remove Page
te: పుట తొలగించు

en: Remove Parent
te: మూలం తొలగించు

en: Remove Row
te: అడ్డపట్టి తొలగించు

en: Remove Row on %s
te: %s పై అడ్డపట్టి ప్రవేశపెట్టు

en: Remove Slot
te: జాగ తొలగించు

en: Remove multiple
te: రెండింటిని తొలగించు

en: Remove page from %s
te: %s నుండి పుట తొలగించు

en: Remove placeholder from %s
te:  స్థానాన్ని నిలుపుదాన్ని %s నుంచి తీసివేయి

en: Remove signal handler %s
te: %s సంకేత నిర్వాహకారిని తీసివేయి

en: Removing parent of %s
te: %s యొక్క మూలం తొలగించుట

en: Renaming %s to %s
te: %s కు %s నామాన్ని తిరగరాయుము

en: Reorder %s's children
te: %s's శిశువును తిరగరాయుము

en: Requires:
te: కావలసిన:

en: Reset
te: పునః ప్రారంభం

en: Reset Widget Properties
te: విడ్జెట్ లక్షణాలను పునః ప్రారంభించుము

en: Reset widget properties to their defaults
te: విడ్జెట్ లక్షణాలను వాటి అప్రమేయాలకు పునః ప్రారంభించుము

en: Response ID
te: స్పందన ID

en: Retrieve %s from model (type %s)
te: నమూనా నుంచి %sను తిరిగిరప్పించు (%s రకం)

en: Reverse
te: తిరగేయు

en: Right
te: కుడి వైపు

en: Right to Left
te: కుడివైపు నుంచి ఎడమవైపు

en: Rise column
te: నిలువుపట్టీని లేపు

en: Rows
te: అడ్డ పట్టీలు

en: Save
te: దాచు

en: Save As…
te: లా దాచు...

en: Save _As…
te: _లా దాచు...

en: Save changes to project "%s" before closing?
te: "%s"పథకమును మూయక ముందే దాచమంటారా?

en: Save the current project
te: ప్రస్తుత పథకమును దాచుము

en: Save the current project with a different name
te: ప్రస్తుత పథకమును వేరొక నామముతో దాచుము

en: Save…
te: దాచు...

en: Scale
te: పరిమణం

en: Scale Button
te: పరిమాణీకరించు బటన్

en: Scale column
te: పరిమాణీకరించు నిలువుపట్టి

en: Scroll
te: స్క్రాల్

en: Scrollbar
te: స్క్రాల్ నిర్దేశి

en: Scrolled Window
te: జరుపబడిన గవాక్షం

en: Second Mouse Button
te: రెండవ మౌస్ బటన్

en: Secondary Icon Activatable
te: చలన సక్యమైన క్రిందిస్థాయి ప్రతిమ

en: Secondary Icon Name
te: క్రింది స్థాయి ప్రతిమ నామము

en: Secondary Icon Pixbuf
te: క్రిందిస్థాయి ప్రతిమ పిక్స్ బఫ్

en: Secondary Icon Sensitive
te: క్రింది స్థాయి ప్రతిమ సున్నితం

en: Secondary Icon Tooltip Markup
te: క్రిందిస్థాయి ప్రతిమ ట్టూల్ కొన గుర్తిపెట్టు

en: Secondary Icon Tooltip Text
te: క్రిందిస్థాయి ప్రతిమ ట్టూల్ కొన అంశము

en: Secondary Stock Icon
te: క్రిందిస్థాయి స్టాక్ ప్రతిమ

en: Secondary icon
te: ద్వితియ శ్రేణి ప్రతిమ

en: Select
te: ఎంపిక

en: Select Fields
te: క్షేత్రాలు ఎంచుకొను

en: Select Folder
te: సంచయమును ఎంచుకొను

en: Select Named Icon
te: పేరున్న ప్రతిమను ఎంచుకో

en: Select a color
te: ఒ వర్ణాన్ని ఎంచుకొను

en: Select a file from the project resource directory
te: పథకం వనరు డైరెక్టరీ నుంచి ఒ దస్త్రం ఎంచుకో

en: Select a font
te: ఒ అక్షరశైలిని ఎంచుకొను

en: Select an object to pass to the handler
te: నిర్వాహకారికి పంపడానికి ఓ వస్తువును ఎంచుకో

en: Select the properties that you want to reset to their default values
te: అప్రమేయ విలువలకు తిరిగిచేర్చదలచుకున్న లక్షణాలను ఎంచుకో

en: Select widgets in the workspace
te: పని ప్రదేశాలలో విడ్జెట్స్ ఎంచుకొనుము

en: Semi Condensed
te: కొంత ఘనీభవించిన

en: Semi Expanded
te: కొంత విస్తరించిన

en: Sensitive
te: స్పందితము

en: Sensitive column
te: సున్నితమైన నిలువుపట్టి

en: Separator
te: వేరుచేయునది

en: Separator Menu Item
te: జాబితా అంశం వేరుచేయునది

en: Separator Tool Item
te: విభజించు పనిముట్ల అంశం

en: Separator item
te: వేరుచేయుదాని అంశము

en: Set Image Size
te: చిత్ర పరిమాణాన్ని నిర్ణయించు

en: Set default value
te: అప్రమేయ విలువను పొందుపరచు

en: Set the current page (strictly for editing purposes)
te: ప్రస్తుత పుటను అమర్చుము (ఖశ్చితంగా సవరించు ఉద్దేశము కొరకు)

en: Set the description of the Activate atk action
te: చురుకుకాబడు ఏటికె పని వివరణను అమర్చు

en: Set the description of the Click atk action
te: క్లిక్ ఏటికె పని వివరణను అమర్చు

en: Set the description of the Press atk action
te: పత్తు ఏటికె పని వివరణను అమర్చు

en: Set the description of the Release atk action
te: విడుదల ఏటికె పని వివరణను అమర్చు

en: Set the icon size for this source of '%s'
te: '%s' మూలానికి ప్రతిమపరిమాణాన్ని నిర్దేశించు

en: Set the state for this source of '%s'
te: '%s' మూలానికి స్థితిని నిర్దేశించు

en: Set the text direction for this source of '%s'
te: '%s' మూలానికి వాక్య దిశను నిర్దేశించు

en: Set whether you want to specify a state for this source of '%s'
te: '%s' మూలానికి స్థితిని తెలపాలో లేదో నిర్దేశించు

en: Set whether you want to specify a text direction for this source of '%s'
te: '%s' మూలానికి వాక్య దిశను తెలపాలో లేదో నిర్దేశించు

en: Set whether you want to specify an icon size for this source of '%s'
te: '%s' మూలానికి ప్రతిమపరిమాణాన్ని తెలపాలో లేదో నిర్దేశించు

en: Setting %s action
te: %s చర్యను అమర్చు

en: Setting %s of %s
te: %s యొక్క %s అమరిక

en: Setting %s of %s to %s
te: %s యొక్క %s కు %s అమరిక

en: Setting %s to not use action appearance
te: వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to set desired width in characters
te: అక్షరాలలో ఆశించిన వెడల్పుకు %sను  అమర్చుతోంది

en: Setting %s to set maximum width in characters
te: అక్షరాలలో గరిష్ట వెడల్పు ఉండేట్లు %sను  అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a Pango markup string
te: పాంగొ మార్కప్ పదసమూహాన్ని వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a custom child
te: సాంప్రదాయ బిడ్డను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుట

en: Setting %s to use a custom label widget
te: సాంప్రదాయ లేబుల్ విడ్జట్ను వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use a label and image
te: ముద్రను ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుట

en: Setting %s to use a pattern string
te: శైలి పదసమూహాన్ని వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a primary icon from filename
te: దస్త్ర పేర్ల నుండి ప్రాధమిక ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a primary icon from stock
te: స్టాక్ లోంచి ప్రాధమిక ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a primary icon from the icon theme
te: ప్రతిమ థీం నుండి ప్రాధమిక ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a secondary icon from filename
te: దస్త్ర పేర్ల నుండి ద్వితియ శ్రేణి ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a secondary icon from stock
te: స్టాక్ లోంచి ద్వితియ శ్రేణి ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a secondary icon from the icon theme
te: ప్రతిమ థీం నుండి ద్వితియ శ్రేణి ప్రతిమను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use a single line
te: ఒకే వరుసను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోందిక

en: Setting %s to use a stock button
te: స్టాక్ బటన్ను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుట

en: Setting %s to use a stock item
te: స్టాక్ అంశాన్ని వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use action appearance
te: కార్యరూపాన్ని వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use an attribute list
te: విశేషణ జాబితాన్ని వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use an external buffer
te: ఒ బాహ్య  బఫ్ఫర్ ను వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use an image from filename
te: దస్త్రనామాన్నుంచి చిత్రాన్ని వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use an image from stock
te: స్టాక్ లోని చిత్రాన్ని వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use an image from the icon theme
te: ప్రతిమ థీం నుంచి చిత్రాన్ని వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use normal line wrapping
te: వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use specific Pango word wrapping
te: నిర్దిష్టమైన పద అల్లికను వాడుకొనుటకు %sను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use standard configuration
te:  ప్రామాణిక సాంకేతిక సమాచారాన్ని వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుట

en: Setting %s to use standard label text
te: ప్రామాణిక లేబుల్ పదాలను వాడుటకు %sను అమర్చు

en: Setting %s to use static text
te: నిశ్చల పాఠాన్ని వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use the %s property as an attribute
te: %sలక్షణాన్ని ఓ విశేషణంగా వాడుకొనుటకు %s ను అమర్చుతోంది

en: Setting %s to use the %s property directly
te: %s లక్షణాన్ని సరాసరి వాడుకొనుటకు %sను అమర్చుతుంది

en: Setting columns on %s
te: %s మీద నిలువు పట్టీల అమరిక

en: Setting i18n metadata
te: i18n మెటసమాచారాన్ని అమర్చుతుంది

en: Setting multiple properties
te: రెండు లక్షణాల అమరిక

en: Setting object type on %s to %s
te: %s కు  %s పై తాత్పర్య విధము అమరిక

en: Setup Text Attributes
te: పాఠ్య విశేషణాలను అమర్చు

en: Seventh Key
te: ఏడవ మీట

en: Shift Key
te: షిఫ్ట్ మీట

en: Show Glade debug options
te: గ్లేడ్  లోపనిర్మూలన ఇచ్ఛాపూర్వకాలను చూపుము

en: Show info
te: సమాచారం చూపు

en: Show items using small icons
te: చిన్న ప్రతిమలు వాడుట కనబర్చుము

en: Show notebook tabs for loaded projects
te: నిలిపిన పథకముల కొరకు నోట్ బుక్ టాబ్స్ చూపు

en: Show the statusbar
te: సుస్థితి  పట్టీ చూపు

en: Show the toolbar
te: పనిముట్ల పట్టా చూపు

en: Shrink
te: సంకోచించు

en: Signal
te: సైగలు

en: SignalClass
te: సైగల తరగతి

en: Single
te: ఒకేఒక

en: Single Paragraph Mode column
te: ఒకే పెరాగ్రాఫ్ విధం నిలువుపట్టీ

en: Sixth Key
te: ఆరవ మీట

en: Size Group
te: పరిమాణ గుంపు

en: Size column
te: పరిమాణ నిలువుపట్టి

en: Small Capitals
te: చిన్న

en: Small Toolbar
te: చిన్న పనిముట్ల పట్టా

en: South
te: దక్షిణము

en: South East
te: తూర్పు దక్షిణము

en: South West
te: పడమర దక్షిణము

en: Special Child Type
te: ప్రత్యేకమైన శిశు విధము

en: Spin
te: తిప్పు

en: Spin Button
te: తిరుగు బొత్తం

en: Spin Renderer
te: తిరగుదలను బట్వాడాచేయునది

en: Spinner
te: తిప్పునది

en: Spinner Renderer
te: తిప్పునది బట్వాడాచేయునది

en: Splash Screen
te: స్ప్లాష్ తెర

en: Spread
te: విస్తరించు

en: Start
te: మొదలుపెట్టు

en: Static
te: స్థావరమైన

en: Status
te: స్థితి

en: Status Bar
te: సుస్థితి నిర్ధేశి

en: Status Icon
te: స్థితి ప్రతిమ

en: Stock
te: స్టాక్

en: Stock Button
te: స్టాక్ బొత్తం

en: Stock Detail column
te: స్టాక్ వివరము నిలువుపట్టి

en: Stock Image
te: స్టాక్ ప్రతిరూపం

en: Stock Item
te: స్టాక్ అంశం

en: Stock Item:
te: స్టాక్ అంశం:

en: Stock Size column
te: స్టాక్ పరిమాణం నిలువుపట్టీ

en: Stock button
te: స్టాక్ బటన్

en: Stock column
te: స్టాక్ నిలువుపట్టి

en: Stretch column
te: నిలువుపట్టిని విస్తరించు

en: Strikethrough column
te: మధ్యలోంచికొట్టివేయు నిలువుపట్టి

en: String
te: పదబంధం

en: Structure
te: నిర్మాణము

en: Style column
te: శైలి నిలువుపట్టి

en: Substructure
te: ఉప నిర్మాణము

en: Subwindow Of
te: ఉప గవాక్షం యొక్క

en: Summary
te: సంక్షిప్తమైన

en: Super Modifier
te: ఉత్తమ విశేషకం

en: Support Warning
te: సహకార హెచ్చరిక

en: Swap
te: మార్చుకొను

en: Swapped
te: బదలాఇంచబడిన

en: Symbolic size to use for stock icon, icon set or named icon
te: స్టాక్ ప్రతిమకు, ప్రతిమ సమితికి లేదా నామపు ప్రతిమకు వుపయోగించటానికి చిహ్నరూప పరిమాణము

en: T_ranslatable
te: అన్వయించదగు

en: Table
te: పట్టిక

en: Tag
te: ట్యాగ్

en: Template
te: మాదిరి

en: Text
te: పాఠం

en: Text Buffer
te: పాఠ్య తాటస్థ్యము

en: Text Column column
te: పాఠం నిలువుపట్టి నిలువుపట్టి

en: Text Entry
te: పాఠం ప్రవేశము

en: Text Horizontal Alignment column
te: పాఠాన్ని క్షితిజక్రమంలోనుంచు నిలువు పట్టీ

en: Text Renderer
te: పాఠం బట్వాడచేయునది

en: Text Tag
te: పాఠానికి చేర్చునది

en: Text Tag Table
te: పాఠం ట్యగ్ పట్టిక

en: Text Tag Table Editor
te: పాఠం ట్యగ్ పట్టిక సంకలనకారి

en: Text Vertical Alignment column
te: పాఠాన్ని నిలువు క్రమంలో ఉంచు నిలువుపట్టి

en: Text View
te: పాఠం దర్శనం

en: Text _beside icons
te: పాఠం ప్రక్కని ప్రతిమలు(_b)

en: Text below icons
te: ప్రతిమల క్రింది పాఠం

en: Text beside icons
te: పాఠం ప్రక్కని ప్రతిమలు

en: Text column
te: పాఠం నిలువు వరుస

en: Text line wrapping
te: పాఠం  వరుసను చుడుతుంది

en: Text only
te: పాఠం మాత్రమే

en: Text wraps normally
te: పాఠం సాధారణంగానే అల్లుకుంటుంది

en: The GladeDesignView that contains this layout
te: ఈ రూపురేఖ కలిగిన గ్లేడ్ ఆకృతి వీక్షణం

en: The GladePropertyClass for this property
te: ఈ లక్షణానికి గ్లేడ్ లక్షణ తరగతి

en: The GladePropertyClass this GladeEditorProperty was created for
te: ఏ గ్లేడ్లక్షణతరగతి కొరకు ఈ గ్లేడ్ సంకలనకారిలక్షణాం సృస్టించ బడినదో

en: The Object's name
te: వస్తువు యొక్క నామము

en: The accelerator can only be set when inside an Action Group.
te: పని గుంపులో ఉన్నప్పుడు మాత్రమే త్వరణసాధనాన్ని అమర్చవచ్చు.

en: The class adaptor for the associated widget
te: సంబంధిత విడ్జట్ కు తరగతి అడాప్టర్

en: The column in the model to load the value from
te: విలువను నింపుట నమూనా లోని నిలువుపట్టి

en: The container object this editor is currently editing
te: ఈ సంకలనకారి సంకలనం చేస్తున్న పాత్ర వస్తువు

en: The current item to add to the project
te: పథకానికి జతచేయ వలసిన ప్రస్తుత అంశం

en: The currently effective GladePointerMode
te: ప్రస్తుతానికి సమర్ధవంతమైన గ్లెడ్ సూచికవిధం

en: The currently loaded widget in this editor
te: ఈ సంకలనకారిలొ ప్రస్తుతం నింపబడిన విడ్జెట్

en: The file %s has been modified since reading it
te: దస్త్రం %s చదువుతున్నప్పటి నుండి మార్చబడినది

en: The filesystem path of the project
te: పథకం యొక్క దస్త్రవ్యవస్థ త్రోవ

en: The glade project that this widget belongs to
te: ఏ గ్లేడ్ పథకానికైతే ఈ విడ్జట్ చందినదో

en: The handler for this signal
te: ఈ సంకేతనాన్ని నిర్వహించునది

en: The height of the widget when toplevel in the GladeDesignLayout
te: గ్లేడ్ ఆకృతరూపురేఖలో పైస్థాయి ఉన్నప్పుడు విడ్జట్ ఎత్తు

en: The icon name
te: ఒక ప్రతిమ నామము

en: The internal name of the widget
te: విడ్జెట్ యొక్క అంతర్గత నామము

en: The list of application names to add to the filter
te: వడపోతకు కలుపుటకు ఉపయోగం పేర్ల జాబిత

en: The list of file name patterns to add to the filter
te: వడపోతకు కలుపుటకు దస్త్రనామ సరళుల జాబిత

en: The list of items to show in the combo box
te: కాంబోపెట్టెలో చూపటకు అంశాల జాబిత

en: The list of mime types to add to the filter
te: వడపోతకు కలుపుటకు మైం రకాల జాబిత

en: The name of the widget
te: విడ్జెట్ యొక్క నామము

en: The name of the widget catalog this class was declared by
te: ఈ తరగతిని ప్రకటించిన విడ్జట్ పట్టిక పేరు

en: The number of columns for this grid
te: ఈ గడుల కొరకు నిలువుపట్టీల సంఖ్య

en: The number of items in the box
te: పెట్టెలోని అంశాల యొక్క సంఖ్య

en: The number of pages in the notebook
te: నోట్ బుక్ లోని పేజీల సంఖ్య

en: The number of rows for this grid
te: ఈ గడుల కొరకు అడ్డపట్టీల సంఖ్య

en: The object associated
te: సంబంధమున్న వస్తువు

en: The page position in the Assistant
te: సహాయకిలో పుట స్థానము

en: The pango attributes for this label
te: ఈచీటీకి  పేంగొ విశేషణాలు

en: The position of the menu item in the menu shell
te: జాబితా షెల్ లో జాబితా అంశం యొక్క స్థానము

en: The position of the tool item group in the palette
te: వర్ణఫలకంలో పరికరగుంపు స్థానము

en: The position of the tool item in the toolbar
te: పనిముట్ల పట్టాలో పనిముట్టు అంశం యొక్క స్థానము

en: The project %s has unsaved changes
te: %s పథకం దాచలేని మార్పులు కలిగివున్నది

en: The project being inspected
te: పథకం పరీక్షించబడినది

en: The project file %s has been externally modified
te: ఈ పథక దస్త్రం %s బాహ్యంగా కలిగిఉండి మార్చబడినది

en: The property used to set the X position of a child object
te: శిశు తాత్పర్య యొక్క X స్థానము లక్షణము అమర్చుటకు వాడుదురు

en: The property used to set the Y position of a child object
te: శిశు తాత్పర్య యొక్క Y స్థానము లక్షణము అమర్చుటకు వాడుదురు

en: The property used to set the height of a child object
te: శిశు తాత్పర్య యొక్క ఎత్తు లక్షణము అమర్చుటకు వాడుదురు

en: The property used to set the width of a child object
te: శిశు తాత్పర్య యొక్క వెడల్పు లక్షణము అమర్చుటకు వాడుదురు

en: The response ID of this button in a dialog
te: డైలాగ్  లో ఈ బటన్ స్పందన ఐడి

en: The signal class of this signal
te: ఈ సైగ యొక్క సైగ తరగతి

en: The stock icon displayed on the item (choose an item from GTK+ stock or from an icon factory)
te: వస్తువు పై చూపబడిన సస్టాక్ ప్రతిమ(జిటికె+స్టాక్ నుంచి లేక ప్రతిమల కార్ఖానా నుంచి గాని ఓ అంశాన్ని ఎన్నుకొ)

en: The stock item for this button
te: ఈ బొత్తం కు స్టాక్ అంశం

en: The stock item for this menu item
te: ఈ మెను అంశానికి స్టాక్ అంశం

en: The user data for this signal
te: ఈ సైగ కొరకు వినియోగదారు దత్తాంశము

en: The versioning support warning for this signal
te: ఈ సందేశానికి కథన సహాయ హెచ్చరిక

en: The width of the widget when toplevel in the GladeDesignLayout
te: గ్లేడ్ ఆకృతరూపురేఖలో పైస్థాయి ఉన్నప్పుడు విడ్జట్ వెడల్పు

en: Third Mouse Button
te: మూడవ మౌస్ బటన్

en: This gives backends control to set property sensitivity
te: లక్షణ సున్నితతత్వాన్ని అమర్చుటకు ఇది బేక్ ఎండ్స్ కు నియంత్రణ ఇస్తుంది

en: This property does not apply when Angle is set.
te: కోణము అమర్చినప్పుడు ఈ లక్షణం అనుసంధించబడదు

en: This property does not apply when Ellipsize is set.
te: ఎలిప్ సైజ్ అమర్చినప్పుడు ఈ లక్షణం అనుసంధించబడదు

en: This property only applies to named icons
te: ఈ లక్షణం కేవలం పేర్లు కలిగిన ప్రతిమలకు మాత్రమే చెల్లుతుంది

en: This property only applies to stock images
te: ఈ లక్షణం కేవలం స్టాక్ ప్రతిమలకు మాత్రమే చెల్లుతుంది

en: This property was introduced in %s %d.%d while project targets %s %d.%d
te: ఈ లక్షణము  %s %d.%d లో పరిచయం చేయబడగా పథకం గమ్యాలు %s %d.%d

en: This signal was introduced in %s %d.%d while project targets %s %d.%d
te: ఈ సంకేతం  %s %d.%d లో పరిచయం చేయబడగా పథకం గమ్యాలు %s %d.%d

en: This widget is deprecated
te: ఈ విడ్జెట్ విలువ తగ్గించబడినది

en: This widget was introduced in %s %d.%d while project targets %s %d.%d
te: ఈ విడ్జెట్  %s %d.%d లో పరిచయం చేయబడగా పథకం గమ్యాలు %s %d.%d

en: Title
te: శీర్షిక

en: Toggle
te: మార్పు

en: Toggle Action
te: టాగుల్ చర్య

en: Toggle Button
te: మార్పు బొత్తం

en: Toggle Renderer
te: టాగుల్ బట్వాడాచేయునది

en: Toggle Tool Button
te: మార్పు పనిముట్ల బొత్తం

en: Tool Bar
te: పనిముట్ల  నిర్థేశి

en: Tool Bar Editor
te: పనిముట్ల పట్టా సరిచేయునది

en: Tool Button
te: పనిముట్ల బొత్తం

en: Tool Item
te: పనిముట్టు అంశం

en: Tool Item Group
te: పనిముట్టు అంశం సమూహం

en: Tool Palette
te: పనిముట్ల వర్ణపలకం

en: Tool Palette Editor
te: పనిముట్ల వర్ణఫలక సంకలనకారి

en: Tool_bar
te: పనిముట్ల పట్టా(_b)

en: Toolbar
te: పనిముట్ల పట్టా

en: Toolkit versions required:
te: సాధనాల కథనాలు కావలెను:

en: Tooltip
te: పనిముట్టు చిట్కా

en: Top
te: పైన

en: Top Left
te: పైన ఎడమవైపు

en: Top Level
te: పై స్థాయి

en: Top Right
te: పైన కుడివైపు

en: Top to Bottom
te: పైకి క్రిందికి

en: Toplevel Height
te: పై స్థాయి ఎత్తు

en: Toplevel Width
te: పై స్థాయి పొడవు

en: Toplevels
te: పై స్థాయిలు

en: Translatable
te: అనువదించదగినవి

en: Translated title for the class used in the glade UI
te: గ్లేడ్ యూఐ లో వాడుతున్న అనువాదిత బిరుదు

en: Tree Model Filter
te: వృక్షనమూనా వడపోత

en: Tree Model Sort
te: వృక్ష నమూన అమరిక

en: Tree Selection
te: వృక్ష ఎంపిక

en: Tree Store
te: వృక్ష అంగడి

en: Tree View
te: వృక్ష దర్శనం

en: Tree View Column
te: వృక్ష దర్శనం నిలువు పట్టీ

en: Tree View Editor
te: వృక్ష దృష్టి సంకలనకారి

en: Trying to save private data to %s directory but it is a regular file.
    No private data will be saved in this session
te: వ్యక్తిగత సమాచారం %s డైరెక్టరీలో దాచుటకు ప్రయత్నిస్తుంది కాని అది సాధారణ దస్త్రం.
    ఈ సెషన్ లో ఏ వ్యక్తిగత సమాచరం దాచబడదు

en: Type
te: విధము

en: Type:
te: విధము:

en: UI definition has no previewable widgets.
te: UI నిర్వచనం లో ప్రాక్దర్శించు విడ్జట్లు లేవు.

en: Ultra Condensed
te: అత్యంత ఘనీభవించినది

en: Ultra Expanded
te: అత్యంత విస్తరించబడినది

en: Unable to load image (%s)
te: (%s) ప్రతిరూపాన్ని నింపలేకపోయింది

en: Unable to open '%s', the file does not exist.
te: '%s'ను తెరువలేము, దస్త్రం కలిగిలేదు.

en: Unable to paste to multiple widgets
te: రెండు విడ్జెట్ లను అతికించలేము

en: Unable to paste to the selected parent
te: ఎంచుకున్న మూలంకు అతికించలేము

en: Underline column
te: వాక్యం క్రింద గీచు నిలువుపట్టి

en: Undo the last action
te: వెనుకటి క్రియను రద్దు చేయుము

en: Undo: %s
te: చేసింది రద్దు: %s

en: Unknown
te: తెలియనిది

en: Unlocking %s
te: %s ను విడిపించు

en: Unsaved %i
te: %i దాచబడలేదు

en: Unset
te: కూల్చు

en: Up
te: పైకి

en: Use Action Appearance
te: చర్య రూపాన్ని వాడుకొ

en: Use Command
te: ఆదేశాన్ని వాడు

en: Use Underline
te: క్రిందగీయు గీతను వాడుము

en: Used to generate names of new widgets
te: కొత్త విడ్జట్ ల పేర్లను ఉత్పత్తి చేయడానికి ఉపయోగపడుతుంది

en: User Data
te: వినియోగదారు దత్తాంశం

en: User Interface Designer
te: వినియోగదారు సంవిధాన మాదిరి నిశ్చయించువాడు

en: User data
te: వినియోగదారు దత్తాంశం

en: Utility
te: సౌలభ్యం

en: Value
te: విలువ

en: Value column
te: విలువ నిలువుపట్టి

en: Variant column
te: రూపాంతరం నిలువుపట్టి

en: Verify versions and deprecations:
te: విలువ తగ్గుదలనూ కథనాలను సరిచూడు:

en: Vertical
te: నిలువు

en: Vertical Alignment
te: నిలువు క్రమంలో ఉంచుట

en: Vertical Alignment column
te: నిలువు క్రమంలో ఉంచు నిలువుపట్టి

en: Vertical Box
te: నిలువు పెట్టె

en: Vertical Button Box
te: నిలువు బొత్తం పెట్టె

en: Vertical Padding
te: నిలువు పాడింగ్

en: Vertical Padding column
te: నిలువు పాడింగ్ నిలువుపట్టి

en: Vertical Panes
te: నిలువు అస్థిత్వం

en: Vertical Scale
te: నిలువు కొలబద్ద

en: Vertical Scrollbar
te: నిలువుగా  జరుపుపట్టి

en: Vertical Separator
te: నిలువుగా వేరుచేయునది

en: View documentation for the selected widget
te: ఎంచుకొనబడిన విడ్జెట్ కొరకు పత్రరచనను దర్శించుము

en: Viewport
te: మార్గము చూపు

en: Visibility Notify
te: ప్రత్యక్షమైనట్టు తెలియజేయు

en: Visible
te: కనిపించు

en: Visible column
te: కనబడు నిలువుపట్టి

en: Visual State
te: దృశ్య  స్థితి

en: Volume Button
te: శబ్దసూచి బటన్

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: We could not find the symbol "%s"
te: "%s" చిహ్నమును మేము వెతకలేక పోయాము

en: Weight column
te: బరువు నిలువుపట్టి

en: West
te: పడమర

en: Wether the widget is visible or not
te: ఈ విడ్జెట్ కనబడుతుందా లేదా

en: Whether project has a selection
te: పథకం ఎంపిక కలిగిఉందా లేదా

en: Whether project has been modified since it was last saved
te: చివరిగా దాచిన తరువాత పథకం మార్చబడినదా

en: Whether project is read-only
te: పథకం చదువుటకు మాత్రమేనా

en: Whether the user data is swapped with the instance for the handler
te: వినియోగదారు సమాచారం నిర్వాహక దౄష్టాంతంతో బదలాయించబడినదా

en: Whether this action is sensitive
te: ఈ క్రియ స్పందితమా

en: Whether this action is visible
te: ఈ క్రియ కనబడుతుందా

en: Whether this composite child is an ancestral child or an anarchist child
te: ఈ మిశ్రమ బిడ్డ పూర్వాజిత బిడ్డా లేక అరాజక బిడ్డా

en: Whether this container supports resizes of child widgets
te: పిల్ల విడ్జట్స్ పరిమాణాన్ని తిరిగి మార్చడాన్ని ఈ పాత్ర ఆదరిస్తుందా

en: Whether this page will initially be marked as complete regardless of user input.
te: వినియోగదారు సాధకం తో సంబంధంలేకుండ ఈ పుట ముందుగ పూర్తి అయిందని గుర్తుపెట్టబడుతుందా.

en: Whether this property is translatable
te: ఈ లక్షణము అనువదించదగినదా

en: Whether this signal is run after default handlers
te: ఈ సందేశం అప్రమేయ నిర్వాహకుల తర్వాత నడుస్తుందా

en: Whether to show an informational button for the loaded widget
te: నింపబడిన విడ్జెట్ కొరకు సమాచార బొత్తము కనబర్చాలా లేదా

en: Whether we are creating an exact duplicate when using a template
te: నమూనాను వాడుతున్నప్పుడు కచ్ఛితమైన నకలునే సృష్టిస్తుందా

en: Whether we should use the command API for the undo/redo stack
te: స్టేక్  చేయకు/తిరిగిచేయ్ కొరకు మనం ఏపీఐ ఆదేశాన్ని వాడవచ్చా

en: Widget
te: విడ్జెట్

en: Widget selector
te: విడ్జెట్ ఎంచుకొనునది

en: Widgets
te: విడ్జెట్స్

en: Widgets of type %s can only have widgets as children.
te: %s రకం విడ్జట్స్ కు విడ్జట్స్ మాత్రమే వారసులుకాగలవు.

en: Widgets of type %s need placeholders to add children.
te: %s రకం విడ్జట్స్ కు  వారసులను కలుపుటకు స్థానాన్ని నిలుపునవి కావలెను.

en: Width column
te: వెడల్పు నిలువుపట్టి

en: Width in Characters column
te: అక్షరాల నిలువుపట్టీలో వెడల్పు

en: Width property
te: వెడల్పు లక్షణము

en: Window
te: గవాక్షం

en: Window Group
te: గవాక్షం గుంపు

en: Word
te: పదము

en: Word Character
te: పద అక్షరం

en: Wrap Mode column
te: చుట్టువిధాన నిలువుపట్టీ

en: Wrap Width column
te: చుట్టువెడల్పు నిలువుపట్టీ

en: X position property
te: X స్థానము లక్షణము

en: Y position property
te: Y స్థానము లక్షణము

en: Yes
te: అవును

en: Yes, No
te: అవును, కాదు

en: You can mark this as translatable and set one name/address if you want to show a translation specific translator, otherwise you should list all translators and unmark this string for translation
te: అనువాద ప్రత్యేకమైన అనువాదిని చూపుటకు దీనిని అనువదింపగలదిగా గుర్తుపెట్టి ఓ పేరు/చిరునామ నిర్దేశించు,లేదంటే అన్ని అనువాదికుల జాబితాను చేసి ఈ పసమూహానికి అనువదించాలి అన్న గుర్తును తీసివేయి

en: You cannot remove a widget internal to a composite widget.
te: మిశ్రమ విడ్జట్లో అంతర్లీనమైన విడ్జట్ను తోలగించలేము.

en: You do not have the permissions necessary to save the file.
te: దస్త్రమును దాచుటకు మీకు అవసరమైన అనుమతులు లేవు.

en: Your changes will be lost if you don't save them.
te: మీరు చేసిన మార్పులు దాచనిచో పోవును.

en: [%s] Object class '%s' from %s %d.%d is deprecated
te: [%s]వస్తు తరగతి విలువ '%s' %s %d.%d నుండి తగ్గించబడినది

en: [%s] Object class '%s' was introduced in %s %d.%d
te: [%s] '%s' వస్తు తరగతి %s %d.%d లో పరిచయంచేయబడినది

en: [%s] Packing property '%s' of object class '%s' was introduced in %s %d.%d
te: [%s] '%s' వస్తు తరగతి యొక్క '%s' కట్టు లక్షణం %s %d.%d లో పరిచయంచేబడినది

en: [%s] Property '%s' of object class '%s' was introduced in %s %d.%d
te: [%s] '%s' వస్తు తరగతి యొక్క '%s' లక్షణం %s %d.%d లో పరిచయంచేయబడినది

en: [%s] Signal '%s' of object class '%s' was introduced in %s %d.%d
te: [%s] '%s' వస్తు తరగతి యొక్క '%s' సంకేతం %s %d.%d లో పరిచయంచేబడినది

en: [FILE...]
te: [దస్త్రం...]

en: [Read Only]
te: [చదువుటకు మాత్రమే]

en: _Add widget here
te: ఇక్కడ విడ్జెట్ ను కలుపు

en: _Common
te: _ఉమ్మడి

en: _Developer Reference
te: _విస్తరింపజేయువాని నివేదనలు

en: _Don't Save
te: _దాచకుము

en: _Edit
te: _సరిచేయు

en: _File
te: _దస్త్రం

en: _General
te: _సర్వసామన్యమైన

en: _Help
te: _సహాయము

en: _Icons only
te: _ప్రతిమలు మాత్రమే

en: _List standard icons only
te: ప్రామాణిక వస్తువులను మాత్రమే సూచించు

en: _New
te: _కొత్త

en: _Next Project
te: _తర్వాతపథకము

en: _Open…
te: _తెరచు...

en: _Packing
te: _కట్టివేయుట

en: _Previous Project
te: _పూర్వపు పథకము

en: _Projects
te: _పథకాలు

en: _Properties:
te: _లక్షణాలు:

en: _Redo
te: _మళ్ళీచేయు

en: _Reload
te: _మళ్ళీనింపు

en: _Save Anyway
te: _ఏవిధంగానైనా దాచు

en: _Select
te: _ఎంచుకొను

en: _Select All
te: _అన్నిటిని ఎంచుకొను

en: _Select individual fields:
te: _వ్యక్తిగత క్షేత్రాలు ఎంచుకొను

en: _Signals
te: _సైగలు

en: _Statusbar
te: సుస్థితి  పట్టీ(_S)

en: _Text only
te: _ప్రతిమలు మాత్రమే

en: _Text:
te: _పాఠం:

en: _Undo
te: _చేసింది రద్దు

en: _Unselect All
te: దేన్ని ఎ_న్నుకోకు

en: _Use Small Icons
te: _చిన్న ప్రతిమలు వాడుము

en: _View
te: _దర్శనం

en: be verbose
te: వాగ్బాహుళ్యంగా ఉండు

en: class
te: తరగతి

en: gmodule support not found. gmodule support is required for glade to work
te: జి అధిభాగ సహకారం లభించలేదు. గ్లేడ్ పనిచేయుటకు కొరకు జి అధిభాగ సహకారం అవసరము

en: multiple
te: రెండు

en: no model
te: నమూన లేదు

[ctx: textattr]
en: Absolute Size
te: సంపూర్ణ పరిమాణము

[ctx: textattr]
en: Background Color
te: పూర్వరంగ వర్ణము

[ctx: textattr]
en: Font Description
te: అక్షరశైలి వివరణ

[ctx: textattr]
en: Foreground Color
te: దృశ్యరంగ వర్ణము

[ctx: textattr]
en: Gravity
te: గురుత్వం

[ctx: textattr]
en: Gravity Hint
te: గురుత్వ సూచన

[ctx: textattr]
en: Scale
te: కొలబద్ద

[ctx: textattr]
en: Size
te: పరిమాణం

[ctx: textattr]
en: Stretch
te: సాగదీయు

[ctx: textattr]
en: Strikethrough
te: కొట్టివేత

[ctx: textattr]
en: Strikethrough Color
te: కొట్టివేత వర్ణము

[ctx: textattr]
en: Style
te: శైలి

[ctx: textattr]
en: Underline
te: కిందగీత

[ctx: textattr]
en: Underline Color
te: వర్ణము క్రిందగీయు

[ctx: textattr]
en: Variant
te: మార్పుకలుగునది

[ctx: textattr]
en: Weight
te: బరువు

en: the last action
te: వెనుకటి  క్రియ

en: unset
te: కూల్చు
